ประยุกต์ใช้ ระบบเหรียญ โพสล่าสุด โพสสำคัญ เครื่องมือ สมาชิก สถิติฟอรั่ม ระบบธนาคาร

• 3841เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

[Mediafire] Warcraft III Frozen Throne DOTA rip [982 Mb] ติดตั้งง่าย

สำคัญ : 0

เงิน : 0
ความดี : 31
เครดิต : 30
จิตพิสัย: 31
ออนไลน์ : 6 ชม
[Mediafire] Warcraft III Frozen Throne DOTA rip [982 Mb] ติดตั้งง่าย

Warcraft 3 + Frozen Throne + DOTA 6.70c

ความต้องการขั้นต่ำของ Warcraft III Frozen Throne

Cpu : Intel, Amd หรืออื่นๆ ความเร็วอย่างต่ำ 1 Ghz
Ram : 256 MB
Harddisk : 1.5 GB
VGA : ระบบแสดงผลที่รองรับ 3D และรองรับ DirectX 8.0 มี Ram 8 MB
Sound : ระบบเสียงที่รองรับ Direct Sound
Software OS : Windows 98, Windows ME, Windows 2000, Windows XP
อื่นๆ : การเชื่อมต่อ Internet ความเร็ว 56k

Rip Movie และ Map ที่ไม่จำเป็นออกหมดนะครับเหลือแต่ map dota นะครับ

แถม พิมพ์ไทยได้และลง Patch 1.24e ไว้ให้แล้วนะครับไม่ต้อง Crack สามารถเล่นได้เลยนะครับและ MAP DOTA 6.70c+Map เสริมอื่นๆ และ Mod DOTA อยู่ในโฟล์เดอร์ DTMV4 นะครับเพื่อบางคนเบื่อ map dota แบบเดิมๆเพราะ mod นี้จะเปลี่ยนลักษณะของ map dota ไปทั้งหมดสามารถปรับกลับเหมือนเดิมได้ครับ

วิธีการติดตั้ง
1. เมื่อดาวน์โหลดไฟล์เสร็จทำการแตกไฟล์โดย Winrar 2 ครั้ง
2. เข้าไปในโฟลเดอร์ที่แตกไฟล์แล้วติดตั้งโดยคลิกที่ install.bat
3. รอจนเสร็จ
4. แล้วเข้าเล่นเกมที่ Frozen Throne.exe นะครับ
5. Enjoy

Download [Mediafire] มีทั้งหมด 10 Part {Part ละ 100mb Part สุดท้าย 82.76mb}

Part 1: Mediafire   กด SKIP AD บนขวา
Part 2: Mediafire
Part 3: Mediafire
Part 4: Mediafire
Part 5: Mediafire
Part 6: Mediafire
Part 7: Mediafire
Part 8: Mediafire
Part 9: Mediafire
Part 10: Mediafire

Pass: [email protected]

วิธีทำให้พิมพ์ไทยได้

1.เข้าเกม
2.เข้าตรง Option
3.เข้า Gameplay
4.ตรง Chat Support เปลี่ยน Default เป็น Thai นะครับ
5.แล้วลองพิมพ์ภาษาไทยดูนะครับ

ลง TCG

1.ก็โหลด TCG มาก่อนเลยครับ โหลด
2.สมัครสมาชิกเลย
3.หลังจากสมัครเสร็จก็ Login เข้าสู่ระบบนะครับ
4.โหลดตัวนี้นะครับเพื่อทำการ Set Registry ของเกม Warcraft III ให้ถูกต้อง
โหลด
5.หลังจาก Set Registry เสร็จแล้วก็เข้า TCG หาเซิฟเล่นนะครับ
6.พอหาเซิฟเสร็จแล้วให้กด Start เกมเลยนะครับ
7.พอเข้าเกมแล้วเลือก Local network area ครับแล้วจะเจอห้องครับ

credit: iceenffear

บทความที่เกี่ยวข้อง

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้