ประยุกต์ใช้ ระบบเหรียญ โพสล่าสุด โพสสำคัญ เครื่องมือ สมาชิก สถิติฟอรั่ม ระบบธนาคาร

• 1258เข้าชม
  • 6ตอบกลับ

พ่อฉันเป็นกรรมกร

สำคัญ : 2

เงิน : 21241
ความดี : 17198
เครดิต : 16386
จิตพิสัย: 17303
ออนไลน์ : 3431 ชม
พ่อฉันเป็นกรรมกร
สวัสดีค่ะ ชื่อ แพทนะค่ะปีนี้อายุก็27แล้วเป็นคนภาคอีสานค่ะ แพทเพิ่งแต่งงานได้ปีกว่าๆนะค่ะ สามีเป็นตำตวจตระเวนชายแดน แต่ก่อนนั้นแพทอาศัยอยู่กับครอบครัว 4คน มีพ่อแพทอายุ 57ปี แม่ 55 และน้องสาวอายุ18ปีค่ะ ชื่อน้องพัธ พอแต่งงานก็แยกบ้านมาอยู่บ้านสามีเพียงลำพังนะค่ะ แต่บ้านแพทกับบ้านพ่อแม่ก็ไม่ได้ไกลกันมาก พอไปมาหาสู่กันได้ ราว 10กว่ากิโล บ้านแพทอยู่ในตัวอำเภอ ส่วนบ้านพ่อแม่อยู่นอกอำเภอนะค่ะ พ่อกับแม่แพทนั้นทำงานเป็นกรรมกรก่อสร้างในช่วงนอกฤดูกาลเพาะปลูก พอเข้าหน้าฝนก็มาทำนาทำไร่มัน ตามประสาน่ะค่ะ เรื่องบนเตียงของแพทกับสามีนั้นค่อนข้างจะธรรมดาจนแพทรู้สึกมันขาดๆอะไรไป เพราะสามีเองไม่ค่อยอยู่บ้าน และถึงอยู่ก็ไม่ค่อยทำการบ้านเนื่องด้วยเค้าเป็นลูกผู้ดีมีเงิน และไม่ค่อยหมกหมุ่นกับเรื่องแบบนี้สักเท่าไหร่ ผิดกับแพทที่เซ็กส์จัดมาก แม้แพทจะรูปร่างไม่ค่อยยั่วยวนเท่าไหร่ นมเล็ก สัก 31/24/36 ได้ แต่แพทว่าหีแพทนั้นมันสร้างมาชดเชยนมได้ดีทีเดียว ก่อนแพทแต่งงานนั้นแพทผ่านผู้ชายมาร่วม10คนได้ทั้งเด็กทั้งหนุ่ม ทั้งเดี่ยวทั้งหมู่ครบทุกรสชาติค่ะ ทุกคนก็ต่างชมแพทว่านมเล็กเซ็กส์จัด หีใหญ่ได้ใจ กันทั้งนั้น แต่พอมีสามีมันก็หน้ามือป็นหลังมือค่ะ เพราะเค้ารักแพทมาก เราเลยต้องปรับสภาพ นิดหน่อย แต่ก็อย่างว่านะค่ะ สันดานดิบมันย่อมรอวันระเบิด สมัยที่แพทยังหลงในรสชาติการเย็ดนั้นมีชุดชั้นในยั่วอารมณ์เก็บสะสมไว้มาก มายแต่พอแต่งงานแพทก็ต้องซ่อนมันไว้ เพราะไม่อยากให้สามีแพทว่าเป็นผู้หญิงร่าน
พ่อแพทนั้นแพทจำได้ว่าสมัย เด็กนั้นอายุสัก 7-8ขวบ แพทจะแอบเห็นพ่อกับแม่เย็ดกันบ่อยๆซึ่งตอนนั้นก็ไม่รู้เรื่องราวอะไรค่ะนึก ว่าเค้าหยอกกัน แต่พ่อกับแม่จะเย็ดกันดังมากพูดจาหยาบๆใส่กันตลอดจนเป็นเรื่องปรกติของคำพูด ของพ่อกับแม่น่ะค่ะ อยากเช่น หี ควย แตด เงี่ยน เย็ด แบบนี้ได้ยินจนเป็นเรื่องปรกติแล้วค่ะจนแพทเริ่มเป็นสาวพ่อกับแม่ก็ไม่ได้ เย็ดกันให้เห็นแล้ว คงกลัวและอายแพทเห็นนะค่ะ แต่ก็มีบ้างที่ได้ยินเสียงจากห้อง และบ้านสั่นๆเพราะบ้านพ่อแม่เป็นบ้านไม้ชั้นเดียว ตามประสาบ้านนอกน่ะค่ะ แพทคงได้กรรมพันธุ์จากพ่อแม่มามากนะค่ะ ช่วยตัวเองเป็นตั้งแต่อายุ12-13ได้และเย็ดครั้งแรกกับแฟนคนแรกตอนอายุ 14จากนั้นก็หลงไหลในน้ำกามเรื่อยมาน่ะค่ะจนแต่งงาน

สำคัญ : 0

เงิน : 0
ความดี : 5
เครดิต : 1
จิตพิสัย: 5
ออนไลน์ : 6 ชม
ขอบคุณ

ความดี : 20
จิตพิสัย: 20
ออนไลน์ : 5 ชม
thankkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk

ความดี : 5
จิตพิสัย: 5
ออนไลน์ : 1 ชม
ขอบคุณมากครับ
ระดับ : เด็กประถม

ความดี : 179
เครดิต : 46
จิตพิสัย: 179
ออนไลน์ : 8 ชม
thank you so much

ความดี : 206
เครดิต : 2
จิตพิสัย: 206
ออนไลน์ : 17 ชม
ไรต่อ

เงิน : 5
ความดี : 173
เครดิต : 32
จิตพิสัย: 173
ออนไลน์ : 16 ชม
ตอบกลับโพสต์ของ(momo)
ขอบคุณครับบบ    
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้